Ruka hadi Maudhui
Soko la Hisa la Dar es Salaam
  • AFRIPRISE7550.66%
  • CRDB2,8500.00%
  • DCB3951.27%
  • DSE6,2300.32%
  • IEACLC-ETF1,4100.00%
  • JATU2000.00%
  • KCB2,1300.94%
  • MBP1,9303.63%
  • MCB3651.37%
  • MKCB3,7802.12%
  • MUCOBA3902.56%
  • NICO3,4001.18%
  • NMB1,8502.16%
  • NMG2805.36%
  • PAL2851.75%
  • SWIS2,3503.83%
  • TBL10,2300.59%
  • TCC14,2500.00%
  • TCCL4,4001.14%
  • TOL1,4600.00%
  • TPCC5,7500.00%
  • TTP3656.85%
  • VERTEX-ETF3100.00%
  • VODA1,2600.79%
  • ZAN TIMIZA ETF1204.17%
  • ZAN-ETF1100.00%
  • EABL5,8400.17%
  • JHL8,7000.00%
  • KA1154.55%
  • SWALA4500.00%
  • USL300.00%
  • YETU5100.00%

Muhtasari

Ripoti ya Soko ya Kila Siku

Ripoti ya biashara ya siku ya 28 Okt 2026

Tazama ripoti

Kijitabu cha DSE

Taarifa kwa ufupi kuhusu Soko la Hisa la Dar es Salaam

Tazama ripoti

Sera ya Data za Soko

Sera ya usambazaji wa data za soko (Data Vending Policy)

Tazama ripoti

DSE & CSD RULES BOOK - 2022 with 2025 Amendments

Kanuni za DSE na CSD (2022, na marekebisho ya 2025)

Tazama ripoti

Kanuni za Wawekezaji wa Kigeni

Kanuni za uwekezaji kwa wawekezaji wa kigeni

Tazama ripoti

Orodha ya Bei za Bidhaa za Data za Soko za DSE 2026

Bei za bidhaa za data za soko za DSE kwa mwaka 2026

Tazama ripoti