- AFRIPRISE7550.66%
- CRDB2,8500.00%
- DCB3951.27%
- DSE6,2300.32%
- IEACLC-ETF1,4100.00%
- JATU2000.00%
- KCB2,1300.94%
- MBP1,9303.63%
- MCB3651.37%
- MKCB3,7802.12%
- MUCOBA3902.56%
- NICO3,4001.18%
- NMB1,8502.16%
- NMG2805.36%
- PAL2851.75%
- SWIS2,3503.83%
- TBL10,2300.59%
- TCC14,2500.00%
- TCCL4,4001.14%
- TOL1,4600.00%
- TPCC5,7500.00%
- TTP3656.85%
- VERTEX-ETF3100.00%
- VODA1,2600.79%
- ZAN TIMIZA ETF1204.17%
- ZAN-ETF1100.00%
- EABL5,8400.17%
- JHL8,7000.00%
- KA1154.55%
- SWALA4500.00%
- USL300.00%
- YETU5100.00%
Nafasi za Kazi DSE
Ajira DSE: Jiunge na Timu Yetu Inayokua
DSE Inathamini Watu Wake
Katika DSE, wafanyakazi wetu ndio msingi wa mafanikio yetu. Ndiyo maana tumejitolea kujenga mazingira ya kazi yanayojali na jumuishi ambapo kila mtu anathaminiwa na kuwezeshwa kufanya kazi yake kwa ubora. Tunawekeza kwa watu wetu kupitia mafunzo, ushauri na njia za wazi za kukua kikazi.
DSE Imejitolea Kukuza Vipaji vya Ndani
Tunajivunia kutoa fursa za kazi kwa Watanzania wenye sifa. Mafunzo yetu maalum na programu za wahitimu zimeundwa kujenga kizazi kijacho cha wataalamu wa masoko ya mitaji.
Utamaduni wa Kazi Wenye Tija
DSE inatanguliza ustawi wa wafanyakazi. Tunajenga utamaduni wa ujumuishi, heshima na uwezeshaji, ambapo unathaminiwa na kuhimizwa kutoa mchango wako bora.
Tafuta nafasi za kazi DSE
Nafasi za kazi za DSE huchapishwa kwenye tovuti ya ajira ya DSE. Iangalie mara kwa mara kwa fursa mpya.
Jiunge na jamii yetu ya vipaji
Jisajili kwenye tovuti ya ajira ya DSE nasi tutakujulisha nafasi zitakazofaa wasifu wako.
Una maswali?
Ukiwa na swali lolote, wasiliana na Idara ya Rasilimali Watu kupitia +255 22 212 3983.