- AFRIPRISE7550.66%
- CRDB2,8500.00%
- DCB3951.27%
- DSE6,2300.32%
- IEACLC-ETF1,4100.00%
- JATU2000.00%
- KCB2,1300.94%
- MBP1,9303.63%
- MCB3651.37%
- MKCB3,7802.12%
- MUCOBA3902.56%
- NICO3,4001.18%
- NMB1,8502.16%
- NMG2805.36%
- PAL2851.75%
- SWIS2,3503.83%
- TBL10,2300.59%
- TCC14,2500.00%
- TCCL4,4001.14%
- TOL1,4600.00%
- TPCC5,7500.00%
- TTP3656.85%
- VERTEX-ETF3100.00%
- VODA1,2600.79%
- ZAN TIMIZA ETF1204.17%
- ZAN-ETF1100.00%
- EABL5,8400.17%
- JHL8,7000.00%
- KA1154.55%
- SWALA4500.00%
- USL300.00%
- YETU5100.00%
Safari Yako ya Uwekezaji
Kwa Nini Uwekeze na DSE: Kitovu Imara cha Ukuaji
Soko letu linatoa mchanganyiko wa kipekee wa faida kwa wawekezaji. Hizi ndizo sababu za kutuchagua kwa uwekezaji wako ujao:
Fursa Mbalimbali za Uwekezaji: Gundua miradi mingi inayoungwa mkono na serikali na ya sekta binafsi katika viwanda muhimu.
Urahisi wa Kufanya Biashara: Mfumo wa udhibiti ulio wazi na rahisi, ulioundwa kurahisisha uwekezaji.
Eneo la Kimkakati: Nchi ina muunganiko bora, hivyo ni lango zuri kwa masoko ya kikanda na ya kimataifa.
Kitovu cha Ubunifu: Kiongozi katika mageuzi ya kidijitali, kinachochochea mawazo mapya na ukuaji wa biashara.
Ubora wa Maisha: Kiwango cha juu cha maisha chenye msisitizo kwa jamii na ustawi.
Uendeshaji Rahisi na Ufikiaji wa Kimataifa: Miundombinu ya kisasa na mitandao ya TEHAMA huhakikisha usafirishaji bora na muunganiko.
DSE Inaongoza
Ni kati ya masoko yanayofanya vizuri zaidi kikanda kwa ukuaji katika muongo uliopita.
Uwekeze Nini?
Gundua chaguo zetu mbalimbali za uwekezaji: Hisa, hati fungani, ETF na zaidi.
Hisa
Wekeza kwenye hisa katika DSE, soko kuu la dhamana nchini. Pata faida ya muda mrefu, biashara rahisi na mseto wa uwekezaji.
Mikataba Tete
Fanya biashara ya mikataba tete DSE. Panua uwekezaji, jikinge na hatari, au ongeza faida (kwa tahadhari) kwa mikataba ya baadaye.
ETF
Wekeza kwenye ETF katika DSE. Nunua kundi la mali kwa mara moja na ufurahie ukwasi wa juu.
Hati Fungani
Mapato thabiti kupitia uwekezaji wa hati fungani, unaotoa malipo ya riba ya mara kwa mara.
Fahirisi
Fuatilia mwenendo wa soko kwa urahisi kupitia fahirisi, zinazoonyesha mwelekeo wa pamoja wa hisa katika soko au sekta fulani.
Biashara Imerahisishwa
- Pata namba yako ya mwekezaji:Namba hii ya kipekee hukuwezesha kununua, kuuza na kusimamia uwekezaji wako DSE.
- Chagua njia ya huduma:Omba namba yako ya mwekezaji kupitia:
- Programu ya DSE Mobile (njia ya haraka zaidi): Kwa wenye kitambulisho cha taifa kilichothibitishwa kidijitali.
- Kampuni za Udalali Zilizosajiliwa na DSE: Zitakuongoza katika mchakato.
- Ofisi za Huduma kwa Wawekezaji za DSE: Tembelea tawi lolote letu.
- Anza kuwekeza!Ukishapata namba yako ya mwekezaji, uko tayari kuchunguza fursa zilizopo sokoni.
Safari Yako ya Uwekezaji DSE
Soko la Hisa la Dar es Salaam linatoa bidhaa na huduma mbalimbali pamoja na taarifa za kuaminika, kwa wakati na rahisi kutumia katika miundo mbalimbali ili kukidhi mahitaji ya wawekezaji.
Jinsi ya kuwa mwekezaji?
Jinsi ya kuwekeza?
Jinsi ya kufanya biashara ya mikataba tete?
Maelezo muhimu
- Mwombaji au mwakilishi wake wa kisheria lazima awepo ana kwa ana wakati wa kuwasilisha ombi la namba ya mwekezaji au kutumia programu (DSE Mobile).
- Umri wa mwombaji lazima uwe zaidi ya miaka 18.
Matawi
Tafuta tawi la DSE lililo karibu nawe upate msaada binafsi katika safari yako ya uwekezaji.