

NOTISI YA MKUTANO MKUU WA MWAKA

Taarifa inatolewa kuwa, Mkutano Mkuu wa 60 wa wanahisa wa Kampuni ya Sigara Tanzania (TCC Plc) kwa mwaka ulioishia Disemba 31, 2024, utafanyika Hyatt Regency Kilimanjaro Hotel, Dar es Salaam Tanzania siku ya Jumatano Aprili 23, 2025, saa 4:00 asubuhi.

Agenda:

1. Notisi na akidi.
2. Kuidhinisha Ajenda.
3. Kuthibitisha mhasari wa Mkutano Mkuu wa 59 uliofanyika Aprili 23, 2024.
4. Yatokanayo na mhasari wa kikao kilichopita.
5. Kupokea na kuthibitisha ripoti ya Wakurugenzi na taarifa ya mahesabu ya mwaka iliyokaguliwa kwa mwaka unaoishia Disemba 31, 2024.
6. Kuidhinisha gawio.
7. Kuthibitisha wakaguzi wa mahesabu kwa mwaka 2025.
8. Kujuzulu na uteuzi wa Wakurugenzi.
9. Kupokea na kuidhinisha pendekezo la malipo ya Wakurugenzi Wasiokuwa Watendaji.
10. Mengineyo.

Notes:

1. Mwanahisa anayetaka kuhudhuria mkutano atalazimika kujigharamia mwenyewe. Aidha, mwanahisa huyo lazima aje na nakala ya risiti yake ya amana au cheti cha kushiriki pamoja na kitambulisho chake.
2. Mwanahisa mwenye haki ya kuhudhuria katika mkutano na kupiga kura anaweza kuteua mwakilishi ambaye atahudhuria katika mkutano na kupiga kura kulingana na katiba ya Kampuni.
3. Fomu ya uwakilishi lazima iwasilishwe katika ofisi za kampuni si zaidi ya Aprili 22, 2025 saa 4 asubuhi.
4. Nakala za ripoti ya mwaka kwa mwaka ulioishia Disemba 31, 2024 zitatolewa kwenye ukumbi wa mkutano. Nakala tepe zitapatikana kwenye tovuti ya Kampuni.
5. Maelezo zaidi kuhusiana na mkutano huu zitapatikana kwenye tovuti ya TCC (tcc.tz). Taarifa zaidi zitatumwa kwa njia ya ujumbe mfupi wa simu na kwa barua pepe kwa wanahisa wanaostahili.

Godson M. T. Killiza
Katibu wa Kampuni.

Kiwanja Namba 20, Barabara ya Nyerere | S. L. P 40114 Dar es Salaam, Tanzania.