



MWALIMU COMMERCIAL BANK PLC

UONESHAJI WA TAARIFA ZA FEDHA KWA UMMA

Imetolewa chini ya kanuni ya 7 ya Kanuni za Mabenki na Taasisi za Fedha (Uoneshaji) ya Mwaka 2014

Table with columns: WARAKA MIZANIA KWA TAREHE 30 JUNI 2024 (Kiasi kwa shilingi milioni), Robo Mwaka ya sasa 30-Juni-2024, Robo Mwaka iliyopita 31-Mach-2024. Rows include A. MALI, B. DHIMA, C. FEDHA ZA WANAHISA, and D. BAADHI YA VIASHIRO VYA HALI YA KIFEDHA.

Table with columns: TAARIFA YA MTRIRIKO WA FEDHA KWA ROBO MWAKA ULIOISHIA 30 JUNI 2024 (Kiasi kwa shilingi milioni), Robo Mwaka ya sasa 30-Juni-2024, Robo Mwaka iliyopita 31-Machi-2024, Limbikizo la Mwaka wa sasa 30-Juni-2024, Limbikizo la Mwaka Linganishi 30-Juni-2023. Rows include I. Mtririko wa Fedha Kutokana na Shughuli za Uendeshaji, II. Mtririko wa Fedha Kutokana na Shughuli za Uwekezaji, III. Mtririko wa Fedha Kutokana na Shughuli za Kifedha, and IV. Fedha Taslimu na Mali Zinzafanana na Fedha Taslimu.

Table with columns: TAARIFA YA MABADILIKO YA MTAJI KWA KIPINDI KINACHOISHIA 30 JUNI 2024 (Kiasi kwa shilingi milioni), Mtaji wa Hisa, Mapato Yaliyobakizwa, Ziada ya Kisheria, Ziada ya Kisheria, Jumla. Rows include Mwaka wa sasa, Mwaka uliopo, Balance as at the beginning of the year, Profit for the year, Provision General reserve, Other, and Salio la mwisho wa mwaka.

Table with columns: TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KWA ROBO MWAKA INAYOISHIA 30 JUNI 2024 (Kiasi kwa shilingi milioni), Robo Mwaka sasa 30-Juni-2024, Robo ya mwaka Linganishi 30-Juni-2023, Limbikizo la Mwaka wa sasa 30-Juni-2024, Limbikizo la Mwaka Linganishi 30-Juni-2023. Rows include 1. Mapato ya Riba, 2. Gharama za Riba, 3. Mapato Halisi ya Riba (1 kutoo 2), 4. Madeni Viza Yaliyofutwa, 5. Punguzo/Ongezeko la tango katika Mikopo, 6. Mapato Yasiyo ya Riba, 6.1 Faida (Hasara) Zitokanazo na Miamala ya Fedha za kigeni, 6.2 Ada na Kamisheni, 6.3 Gawio, 6.4 Mapato Mengine, 7. Gharama Zisizo za Riba, 7.1 Mishahara na Mafao, 7.2 Ada na Kamisheni, 7.3 Gharama Nyingine, 8. Faida (Hasara) ya Uendeshaji, 9. Tongo la Kodi ya Mapato, 10. Faida (Hasara) Halisi Baada ya Kodi ya Mapato, 11. Mapato Mengine Yaliyojumuishwa, 12. Jumla ya Faida (Hasara) iliyojumuishwa kwa mwaka, 13. Idadi ya Waajiriwa, 14. Mapato kwa Hisa, 15. Idadi ya Matawi, BAADHI YA VIASHIRO VYA UFANISI, and Uwiano wa Faida kabla ya Kodi na Wastani wa Mali.

BAADHI YA MAELEZO KWA ROBO MWAKA INAYOISHIA 30 JUNI 2024

Table with columns: Jina na Cheo, Saini, Tarehe. Rows include Richard L. Makungwa (Ofisa Mtendaji Mkuu), Mussa Mwachaga (Mkuu wa Fedha), and Joanitha Mashulano (Mkaaguzi Mkuu wa Ndani).

Sisi, tuliotaja hapo chini, wajumbe wa bodi ya wakurugenzi, tunathibitisha usahihi wa taarifa za hapo juu, tunatamka kwamba tumezitathmini taarifa hizi, na kwa uelwala na imani yetu kubwa zimeandaliwa kulingana na viwango vya Kimataifa vya Uwasilishaji wa Taarifa za Fedha na matakwa ya sheria ya benki na Taasisi za Fedha ya mwaka 2006, na zinaonesha hali halisi.

Table with columns: Jina, Saini, Tarehe. Rows include Francis Ramadhani (Mwenyekiti) and Berthasia L. Patrick (Mkurugenzi).

MINIMUM DISCLOSURE OF CHARGES AND FEES MADE UNDER REGULATION 11

Large table detailing various bank charges and fees. Columns include Transaction Type, Range of Amount, Fee to Customer (Inclusive of VAT & Excise Duty), and Transaction Type, Amount, Charge. Rows include Current Account, Savings Account, Loan Account, and various fees like ATM, Cheque, and Cash Withdrawal.