DSE HISA KIGANJANI NDANI YA MPESA SUPER APP

KUBWA NYINGINE...SASA DSE Hisa Kiganjani inapatikana ndani ya MPESA SuperApp. Kwa wale wateja
wote wa Vodacom Tanzania wenye MPESA SuperApp.. Sasa kila kitu ni humo humo

» Kufungua akaunti ya CSD
» Kuangalia mwenendo wa hisa zilizoorodheshwa

s Kununua na kuuza hisa 24/7

#Collaboration #DSEGameChanging #Dseopportunities #DseHisaKiganjani
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DSE ndani ya
M-Pesa Super App!

Nunua au uza hisa kwenye soko la hisa la
es salaam kupitia DSE app kiganjani mwako

DSE ndani ya M-Pesa Super App

Vodacom M-Pesa, imeshirikiana na Soko la Hisa la Dar es Salaam (DSE), ili kukupa fursa
rahisi zaidi za kuwekeza na kukuza mali zako kwa muda mrefu. lkiwa unataka kuwekeza
kwenye dhamana za Serikali, hisa, au mifuko ya uwekezaji.

Ushiriki: huu gulia mil ya ji patia faida kem kem na
kukuza mustakabali wako wa kifedha. Kupitia Aplikesheni ya DSE ndani ya
M-Pesa Super App, utaweza kufanya yafuatayo kwa urahisi:

. Kufungua akaunti ya CDS inayokuwezesha kununua
na kuuza hisa za makampuni mbalimbali,

Kununua na kuuza hisa moja kwa moja kutoka Soko la
Hisa la Dar es salaam (DSE).

Kujichagulia wakala wa hisa kiurahisi kiganjani mwako.

Kupata taarifa za muda halisi kuhusu uwekezaji wako.
Faida kwa Wateja wa Vodacom:

Uwekezaji rahisi na salama kupitia app ya M-Pesa.

Kupata faida kubwa bila juhudi nyingi.

Kupata ushauri wa kifedha moja kwa moja kutoka kwa
wataalamu kupitia M-Pesa Super app.

Anza kuwekeza leo kupitia DSE App ndaniya
M-Pesa Super App uone utajiri wako ukikua!

Pakua app ya M-Pesa sasa na uanze safari yako ya uwekezaji na DSE.




