



TANGAZO LA ZABUNI YA KUUZA GARI

Soko la Hisa la Dar es Salaam linakusudia kuuza gari kwa Zabuni, taarifa za gari ni kama zilivo ainishwa hapa chini:-

Namba ya usajili	Modeli	Namba ya Modeli	Rangi	Mwaka wa kutengenezwa	Namba ya Chasi	Ukubwa wa Injini	Injini Namba	Mafuta
T195 DKJ	Toyota	VD5200R	Nyeusi	2017	JTMHV01J604217928	4461	1VD0365327	Dieseli

MASHARTI YA ZABUNI

- 1) Mnunuzi atalipa asilimia 25% ya bei iliyofikiwa na kiasi cha 75% kilichobaki kitalipwa ndani ya siku 14(kumi na nne) baada ya siku ya dhabuni. Atakayeshindwa kulipia hiyo asilimia 75% katika muda huo ushindi wake utafutwa na hatarudishiwa kiasi alichotanguliza na mali hiyo itauzwa upya tena.
- 2) Ukaguzi wa magari utafanyika siku ya Jumatatu mpaka Jumatano, tarehe (10/03/2025 mpaka 12/03/2025), kuanzia saa 4:00 asubuhi hadi saa 8:00 mchana.
- 3) Gharama zote pamoja na usafiri, malazi, ukaguzi na kuhamisha umiliki wa mali ni juu ya mnunuzi mwenyewe.
- 4) Zabuni zitafunguliwa tarehe 14/03/2025 kuanzia saa 8:00 Mchana eneo la Ofisi ya Mkurugenzi Makao makuu iliyopo Morocco Square, Dar es Salaam.

Maombi ya zabuni yatumwe kwa njia ya barua pepe hii
gmagombana@dse.co.tz

Wako katika ujenzi wa taifa
SOKO LA HISA LA DAR ES SALAAM

Peter Situmbeko Nalitolela
MKURUGENZI MKUU