



DSE
Creating Opportunities

Ndugu Wawekezaji,

Ili kuhakikisha mawasiliano na huduma bora, Soko la Hisa la Dar es Salaam (DSE) linaomba wawekezaji wote katika makampuni yaliyoorodheshwa katika Soko la Hisa kuhuisha/kurekebisha taarifa zao katika madaftari ya wanahisa (share registers).

Kwa Nini Uhuishe / Urekebishe Taarifa Zako?

- Ili kuhakikisha usahihi wa taarifa zako.
- Ili kupokea taarifa za wakati kuhusu gawio, hatua za kampuni, na habari za Soko.
- Ili kuzingatia miongozo ya kisheria kuhusu taarifa za wawekezaji.

Ushirikiano wenu ni muhimu sana ili kuimarisha mawasiliano na kudumisha usalama wa mali zanu za uwekezaji.

Kwa maswali au msaada wowote, tafadhali wasiliana na Wakala wako. Orodha ya mawakala waliosajiliwa na Soko la Hisa inapatikana kwenye tovuti ya Soko ya **www.dse.co.tz**

Imetolewa na :
Menejimenti ya Soko la Hisa la Dar es Salaam
29.07.2024