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Vodacom Tanzania Public Limited Company 
(Imesajiliwa katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania) 
(Namba ya Usajili 38501) 
(ISIN: TZ1996102715 Code ya Tiketi: VODA) 
(‘Vodacom Tanzania’ au ‘Kampuni’) 

Kujiuzulu kwa Mkurugenzi Huru 

Bodi ya Wakurugenzi ya Vodacom Tanzania inatangaza kujiuzulu kwa Jaji (Mstaafu) Thomas B Mihayo, 
kama Mkurugenzi Huru na Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi na Kamati ya Uteuzi, kuanzia 
Aprili 1, 2025, ili kujikita katika shughuli binafsi. 

Jaji Mihayo ameonyesha uongozi thabiti unaoendana na maono na maadili ya kampuni. Katika 
uongozi wake, amekuwa kiungo muhimu kwenye ukuaji na mafanikio ya Kampuni. Bodi inachukua 
fursa hii kumpongeza kwa huduma na uongozi uliotukuka. Tunamtakia kila la heri katika shughuli zake 
zijazo. 

Bodi inaendelea na mchakato wa kumpata Mwenyekiti mpya na taarifa zaidi zitatolewa katika muda 
muafaka.  

Kwa idhini ya Bodi. 
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Caroline Mduma 

Katibu wa Kampuni 
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