
Taarifa inatolewa kuwa, Mkutano Mkuu wa 60 wa wanahisa wa Kampuni ya Sigara Tanzania (TCC Plc) kwa mwaka ulioishia 
Disemba 31, 2024, utafanyika Hyatt Regency Kilimanjaro Hotel, Dar es Salaam Tanzania siku ya Jumatano Aprili 23, 2025, 
saa 4:00 asubuhi.

TANZANIA CIGARETTE
PUBLIC LIMITED COMPANY

1. Notisi na akidi.
2. Kuidhinisha Ajenda.
3. Kuthibitisha mhutasari wa Mkutano Mkuu wa 59 uliofanyika Aprili 23, 2024.
4. Yatokanayo na mhutasari wa kikao kilichopita.
5. Kupokea na kuthibitisha riporti ya Wakurugenzi na taarifa ya mahesabu ya mwaka iliyokaguliwa kwa    
 mwaka unaoishia Disemba 31, 2024.
6. Kuidhinisha gawio.
7. Kuthibitisha wakaguzi wa mahesabu kwa mwaka 2025.
8. Kujiuzulu na uteuzi wa Wakurugenzi.
9. Kupokea na kuidhinisha pendekezo la malipo ya  Wakurugenzi Wasiokuwa Watendaji. 
10. Mengineyo.

Agenda:

1. Mwanahisa anayetaka kuhudhuria mkutano atalazimika kujigharamia mwenyewe. Aidha, mwanahisa huyo   
 lazima aje na  nakala ya risiti yake ya amana au cheti cha kushiriki pamoja na kitambulisho chake. 

2. Mwanahisa mwenye haki ya kuhudhuria katika mkutano na kupiga kura anaweza kuteua mwakilishi    
 ambaye atahudhuria katika mkutano na kupiga kura kulingana na katiba ya Kampuni.

3. Fomu ya uwakilishi lazima iwasilishwe katika ofisi za kampuni si zaidi ya Aprili 22, 2025 saa 4 asubuhi.

4. Nakala za ripoti ya mwaka kwa mwaka ulioishia Disemba 31, 2024 zitatolewa kwenye ukumbi wa    
 mkutano. Nakala tepe zitapatikana kwenye tovuti ya Kampuni. 

5. Maelezo zaidi kuhusiana na mkutano  huu zitapatikana kwenye tovuti ya TCC (tcc.tz). Taarifa zaidi    
 zitatumwa kwa njia ya ujumbe mfupi wa simu na kwa barua pepe kwa wanahisa wanaostahili.

Notes:

NOTISI YA MKUTANO MKUU WA MWAKA


