
 
 

TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA TANO (5) WA WANAHISA WA 

SHIRIKA LA NDEGE LA PRECISION AIR 

 

Taarifa inatolewa kwa wanahisa kwamba, Mkutano Mkuu wa Tano (5) wa Wanahisa wa 

Shirika la Ndege la Precision Air utafanyika siku ya Ijumaa Tarehe 08 mwezi Novemba 

2019 katika Ukumbi wa Mkutano wa Jengo la PSSSF Golden Jubilee Towers, Ghorofa 

ya 6, mtaa wa Ohio Dar es Salaam kuanzia saa Tatu  kamili Asubuhi. 

 

Ajenda ya Mkutano itakua kama ifuatavyo: 

 

1. Kufungua Mkutano 

2. Taarifa ya Mkutano na Akidi 

3. Kupitisha Ajenda za Mkutano. 

4. Kuthibitisha kumbukumbu za Mkutano mkuu wa Nne wa Wanahisa uliofanyika 

tarehe 29 Agosti, 2016. 

5. Yatokanayo na Mkutano Mkuu wa Nne wa Wanahisa 

6. Kupokea, kujadili na kupitisha Ripoti ya Wakurugenzi, Taarifa ya Mkaguzi wa 

Nje na Taarifa za Fedha zilizokaguliwa kwa mwaka ulioishia tarehe 31 Machi, 

2018. 

7. Uteuzi wa Wakurugenzi 

8. Kupokea na kuidhinisha pendekezo la malipo ya Wakurugenzi.  

9. Kupokea na kuidhinisha uteuzi wa Wakaguzi wa Nje wa Mahesabu kwa mwaka 

2018/2019. 

10. Mengineyo 

11. Kufunga Mkutano. 

 

 

Notisi hii imetolewa leo tarehe 17
 
Oktoba 2019 

  

Mambo ya Kuzingatia: 

 

1. Mwanahisa anayetarajia kuhudhuria Mkutano huu atatakiwa kufanya hivyo kwa 

gharama zake mwenyewe; na atatakiwa kufika na nakala yake ya Risiti ya 

Uwekezaji wa Hisa (Depository receipt), pamoja na kitambulisho chochote kati 

ya hizi:- Hati ya Kusafiria (Passport), Kitambulisho cha Taifa, Leseni ya Udereva 

au Kitambulisho cha Mpiga Kura. 

 



2. Bodi ya Wakurugenzi imependekeza kwa Wanahisa kutolipwa kwa gawio kwa 

mwaka unaoisha tarehe 31 Machi, 2018. 

 

3. Iwapo Mwanahisa anayeruhusiwa kuhudhuria Mkutano na kupiga kura, 

atashindwa kwa sababu zozote zile kuhudhuria Mkutano, ataruhusiwa kuchagua 

Mwakilishi kuhudhuria na kupiga kura kwa niaba yake kwa kufuata na kuzingatia 

taratibu na Sheria za Kampuni. Nakala ya fomu iliyosainiwa na Mwanahisa 

ifikishwe katika ofisi za Kampuni zilizopo Dar es Salaam kabla ya saa Tatu 

asubuhi (9am), Jumatano tarehe 06 Novemba, 2019. 

 

4. Vitabu vyenye taarifa ya Mwaka pamoja na Fomu za Uwakilishi (Proxy Forms) 

zitapatikana katika tovuti ya Precision Air (https://www.precisionairtz.com/about-

us/investor-relations) kuanzia Ijumaa tarehe 01 Novemba 2019. Nakala za 

Makabrasha ya Mkutano zitapatikana pia kwenye ofisi zetu za Dar es Salaam, 

Mwanza, Arusha na Moshi kuanzia Jumatano Tarehe 5 Novemba 2019. 

 

 

KWA AGIZO LA BODI YA WAKURUGENZI 

 
 

MIGIRE KEMBO MIGIRE 

 

KATIBU WA KAMPUNI 
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