
TAARIFA YA MKUTANO MKUU 
MAALUM WA WANAHISA 

Taarifa inatolewa kwamba, Mkutano Mkuu Maalum wa Wanahisa wa Shirika 
la Ndege la Precision Air utafanyika siku ya Ijumaa Tarehe 21 mwezi Machi 
2025 katika Ukumbi wa Mkutano wa Kilimanjaro A, Jengo la Ubungo Plaza, 
Barabara ya Morogoro, Dar es Salaam, kuanzia saa Tatu kamili Asubuhi. 
 
Ajenda ya Mkutano itakua kama ifuatavyo: 
 
1.	 Kufungua Mkutano 
2.	 Kupitisha Ajenda za Mkutano 
3.	� Kupokea na kupitisha Taarifa ya Bodi ya Wakurugenzi, Taarifa ya 

Hesabu za Fedha na Taarifa ya Mkaguzi wa Nje kwa mwaka ulioishia 
tarehe 31 Desemba, 2018, 2019, 2020, 2021, 2022 na 2023. 

4.	� Kupitisha uteuzi wa Wakurugenzi Pamoja na malipo yao kwa kipindi 
cha mwaka 2019 - 2024 

5.	� Kupitisha uteuzi wa Wakaguzi wa Nje kwa kipindi cha mwaka 2019 – 
2024 

6.	� Kupokea na kuidhinisha mapendekezo ya Marekebisho ya Kanuni 
za Uendeshaji wa kampuni (MEMARTS) kuruhusu Mkutano Mkuu wa 
Wanahisa kufanyika kwa njia ya mtandao. 

7.	 Mengineyo 
8.	 Kufunga Mkutano. 
 
Mambo ya Kuzingatia 
1.	� Orodha (Register) ya Wanahisa watakaostahili kupiga kura itafungwa 

Jumanne tarehe 18 Machi, 2025, saa Nane Mchana. 
2.	� Mwanahisa atajigharamia gharama za kuhudhuria Mkutano na 

atatakiwa kufika kwenye Mkutano akiwa na nakala yake ya Risiti ya 
Uwekezaji wa Hisa (Depository receipt), pamoja na kitambulisho 
chochote kati ya hizi:- Hati ya Kusafiria (Passport), Kitambulisho cha 
Taifa (NIDA), Leseni ya Udereva au Kitambulisho cha Mpiga Kura. 

3.	� Iwapo Mwanahisa anayeruhusiwa kuhudhuria Mkutano na kupiga 
kura, atashindwa kwa sababu zozote zile kuhudhuria Mkutano, 
ataruhusiwa kuchagua Mwakilishi kuhudhuria na kupiga kura kwa 
niaba yake kwa kufuata na kuzingatia taratibu na Sheria za Kampuni. 
Nakala ya fomu ya uwakilishi iliyosainiwa na Mwanahisa ifikishwe 
katika ofisi za Kampuni zilizopo: Ghorofa ya Kwanza jengo la Diamond 
Plaza, Makutano ya Barabara za Mirambo na Samora, Dar es Salaam au 
itumwe kwa barua pepe Kwenda: pwmanagement@precisionairtz.
com kabla ya saa Nane Mchana, Jumanne tarehe 18 Machi, 2025. 

4.	� Nakala za Makabrasha ya Mkutano Pamoja na Fomu ya Ukawikilishi 
zitapatikana katika tovuti ifuatayo ya Kampuni: (https://www.
precisionairtz.com/about-us/investor-relations). 

5.	� Taarifa yoyote itakayojadiliwa chini ya Ajenda Namba. 7 itatakiwa 
kupokelewa na katibu wa kampuni kwa njia ya maandishi kabla ya saa 
Nane Mchana, Ijumaa tarehe 07 Machi, 2025. 

 
Notisi hii na Ajenda ya Mkutano zimetolewa Dar es Salaam leo tarehe 28 
Februari, 2025 
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KATIBU WA KAMPUNI 
 

KWA AGIZO LA BODI YA WAKURUGENZI 


