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TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA KUMI NA MOJA (T1) WA
WANAHISA WA NATIONAL INVESTMENTS PLC (NICOL)

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa
Kumi na Moja (11) wa mwaka wa Wanahisa wa
National Investments PLC (NICOL) utafanyika
siku ya Jumamosi tarehe 30 Agosti 2025 kuanzia
saa 4:00 asubuhi. Mkutano utafanyika katika
Kituo cha Mikutano cha Kimataifa Arusha (AICC),
Ukumbi wa Simba na kwa njia ya kidijitali. Dawati
la usajili wa wanahisa litafunguliwa mapema
kuanzia saa mbili (2:00) asubuhi.

Ajenda ya Mkutano ni Kama Ifuatavyo:
MATANGAZO NA AKIDI YA MKUTANO.
KUPITISHA AJENDA ZA MKUTANO MKUU
WA KUMI(11).

. KUTHIBITISHA KUMBUKUMBU ZA MKUTANO
MKUU WA KUMI (10) ULIOFANYIKATAREHE
28 SEPTEMBA 2024.

. YATOKANAYO NA MKUTANO WA KUMI (10)
WA WANAHISA.

. KUPOKEA, KUJADILI NA KUPITISHA RIPOTI
YA WAKURUGENZI NA TAARIFA ZA FEDHA
KWA MWAKA ULIOISHIA 31 DESEMBA 2024.

. KUIDHINISHA GAWIO LA MWAKA WA FEDHA
2024.

KUPOKEA NA KUIDHINISHA MALIPO YA
WAKURUGENZI.
KUJIUZULU NA UTEUZI WA WAKURUGENZI
KUPOKEA NA KUTHIBITISHA UTEUZI WA
WAKAGUZI WA HESABU KWA MWAKA
UNAOISHIA 31 DESEMBA 2025.

11.10. MENGINEYO.

MAELEZ0 MUHIMU:

Wanahisa wanaotarajia kuhudhuria mkutano
ni lazima wawasilishe nakala ya kitambulisho
kama kitambulisho cha Taifa, kitambulisho
cha mpiga kura, hati ya kusafiri au leseni ya
Udereva.

. Tarehe ya kufunga Daftari la Wanahisa

wanaostahili  kushiriki mkutano itakuwa
ljumaa tarehe 22 Agosti 2025.

Mwanahisa anayestahili kuhudhuria mkutano
na kupiga kura ana haki ya kuteua mwakilishi
ahudhurie kwa niaba yake, iwapo yeye
atashindwa kufanya hivyo, kwa kuzingatia
vipengele vya kanuni za kampuni.

. Nakala za Taarifa ya Mwaka na fomu za

uwakilishi zitapatikana katika ofisi ya NICOL
au kwa kutembelea tovuti ya NICOL www.
nicol.co.tz. Fomu ya uwakilishi lazima ijazwe
na kuwasilishwa kwenye ofisi za NICOL
zilizopo Ghorofa ya 3, Mirambo House, Mtaa
wa 50 Mirambo Dar es Salaam au kwa barua
pepe invest@nicol.co.tz kabla ya saa 10 jioni,
siku ya Alhamisi tarehe 28 Agosti 2025.

Kwa maelezo zaidi, wasiliana nasi kupitia

. namba zifuatazo: 0733 006 177, 0768 00 88 00

au +255 22 2111 399 na WhatsApp 0768 00 88
00 au 0733 006 177.

Kwa idhini ya Bodi ya Wakurugenzi.

Adv. Benjamin Mwakagamba
Katibu wa Kampuni
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