
9.1	� Taarifa inatolewa kuwa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa 9 wa 
Mwalimu Commercial Bank Plc utafanyika katika Ukumbi wa 
Regal Naivera, Tanga siku ya Alhamisi, June 19, 2025 kuanzia saa 
5:00 Asubuhi.

9.2	 Ajenda ni kama ifuatavyo: 
9.2.1	 Kufungua Mkutano. 
9.2.2	 Kuthibitisha Notisi na Akidi.
9.2.3	 Kupitisha Ajenda. 
9.2.4	� Uthibitisho wa Kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa 8 wa Mwaka 

2024.
9.2.5	 Kujadili yatokanayo kwenye Mkutano Mkuu wa 8 wa Mwaka 2024.
9.2.6	 Taarifa ya Mwenyekiti.
9.2.7	� Kupokea Ripoti ya Wakurugenzi na kupitisha taarifa za Hesabu 

za Fedha za Mwaka ulio ishia tarehe 31 Disemba 2024. 
9.2.8	� Kupokea na kuidhinisha  pendekezo la kuongeza mtaji  wa benki 

kwa njia yah isa stahiki
9.2.9	 Azimio la Gawio.
9.2.10	 Kupokea na kuidhinisha Malipo ya Wakurugenzi.
9.2.11	 Kupokea na kuthibitisha Uteuzi wa Mkaguzi wa nje.
9.2.12	 Kuwaongezea muda Wakurugenzi waliomaliza muda.
9.2.13	 Mengineyo yatokanayo na Mkutano.
9.2.14	 Tarehe ya Mkutano ujao.
9.2.15	 Kufungwa kwa Mkutano.

9.3	� Mwanahisa yeyote ambaye anataka kuingiza pendekezo lake 
katika kipengele cha 9.2.13 hapo juu lazima atoe taarifa kwa 
maandishi siku tatu (3) kabla ya Mkutano Mkuu wa Mwaka.

9.4	� Mwanahisa atakayeshindwa kuhudhuria, ana haki ya kuteua 
mwakilishi kuhudhuria mkutano kwa niaba yake. Taarifa hizi 
zimfikie Katibu angalau saa arobaini na nane (48) kabla ya wakati 
wa mkutano. Fomu za mwakilishi zitapatikana matawini na 
kwenye tovuti ya Mwalimu bank (www.mwalimubank.co.tz).

9.5	� Wanahisa wote wanaombwa kuja kwenye mkutano na vyeti vya 
hisa pamoja na vitambulisho siku ya mkutano.

9.6	� Makabrasha ya mkutano yanapatikana kwenye matawi yetu ya 
Samora Avenue na Mlimani Tower Dar es Salaam; katika ofisi 
zetu wakilishi za kanda na kwenye tovuti ya Mwalimu bank (www.
mwalimubank.co.tz). Pia yatapatikana kwenye ukumbi siku ya 
mkutano.

9.7	 Gharama za usafiri na malazi zitafanywa na wanahisa wenyewe.

________________________________________
Mwalimu Commercial Bank Plc

NOTISI hii imepokelewa na kuthibitisha uwepo wa akidi ya wanahisa 
mahususi wa mkutano huu kama ilivyoainishwa katika Katiba ya Benki.

NOTISI YA SEMINA KWA WANAHISA
Taarifa inatolewa kuwa, kutakuwa na semina kwa wanahisa katika 
Ukumbi wa Regal Naivera, Tanga siku ya Alhamisi, Juni 19, 2025 kuanzia 
saa 3:00 Asubuhi

NOTISI YA MKUTANO MKUU WA 7 WA 
WANAHISA WA BENKI


