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NOTISI YA MKUTANO NA KUTHIBITISHA AJENDA
TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA TATU

Taarifa inatolewa kuwa Mkutano Mkuu wa Mwaka wa 3 wa Mwalimu Commercial
Bank Plc utafanyika katika Ukumbi wa Benki Kuu - Mtwara siku ya Alhamisi, Agosti
22, 2019 saa 5:00 asubuhi :

. Ajenda ya Mkutano ni kama ifuatavyo:

21 Kufungua Mkutano

2.2 Kupitishwa kwa Ajenda.

2.3 Uthibitisho wa Kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Pili wa Mwaka 2018

2.4 Kujadili Yatokanayo kwenye Mkutano Mkuu wa mwaka 2018.

2.5 Taarifa ya Mwenyekiti

2.6 Kupokea Ripoti ya Wakurugenzi na kupitishwa kwa taarifa za Hesabu za Fedha
za Mwaka 2018.

2.7 Uteuzi wa Wakurugenzi na ada za Wakurugenzi.

2.8 Uteuzi wa Wakaguzi wa nje.

2.9 Mapendekezo ya Marekebisho ya MEMARTS.

210 Mengineyo yatokanayo na Mkutano

211 Tarehe ya Mkutano ujao.

212 Kuftingwa kwa Mkutano.

. Mwanahisa yeyote ambaye anataka kuingiza pendekezo lake katika kipengee cha

210 hapo juu lazima atoe taarifa kwa maandishi siku tatu (3) kabla ya Mkutano Mkuu
wa Mwaka.

. Mwanahisa atakaeshindwa kuhudhuria ana haki ya kuteua mwakilishi kuhudhuria

mkutano kwa niaba yake. Taarifa hizi zitufikie angalau saa arobaini na nane 48)
kabla ya wakati wa mkutano.

. Wanahisa wote wanaombwa kuja na vyeti vya hisa pamoja na vitambulisho siku ya

mkutano.

. Makabrasha ya mkutano yanapatikana kwenye matawi yetu ya Samorana Mlimani City

Dar es Salaam, na katika ofisi zetu za Mwanza, Morogoro na Mbeya.Pia yatapatikana
kwenye ukumbi siku ya mkutano.

" Gharama za usafiri na malazi zitagharamiwa na mwanahisa mwenyewe.
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