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MAENDELEO BANK

Together in Progress

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano Mkuu wa Kumi na Moja wa Wanahisa wa
Maendeleo Bank PLC utafanyika siku ya Jumamosi tarehe 28 Juni 2025 katika
ukumbi wa Msasani, Dar es Salaam kuanzia saa 4:00 asubuhi. Mkutano utatanguliwa
na warsha kwa Wanabhisa.

Ajenda za Mkutano ni:

1. Kufungua Mkutano

2.  Kupokea na Kupitisha Ajenda za Mkutano Mkuu wa 11 wa Mwaka.

3. Kupitia na Kuthibitisha Kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa 10 wa Mwaka.
4. Yatokanayo na Mkutano Mkuu wa 10 wa Mwaka
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Taarifa ya Wakurugenzi kwa Mwaka Ulioishia tarehe 31 Disemba 2024
Taarifaya Mkaguzi wa Nje na Taarifa za Fedha Zilizokaguliwa kwa Mwaka Ulioishia
tarehe 31 Disemba 2024
Kupokea na Kuidhinisha mapendekezo ya Posho na Ada za Wakurugenzi kwa
Mwaka 2025

8. KupokeanaKuidhinisha Mapendekezo ya Mkaguzi wa Nje kwa Mwaka Utakaoishia
Tarehe 31 Disemba 2025.

9. Kupokea na Kuidhinisha Pendekezo la Gawio.

10. Mengineyo.

1. Kupanga Tarehe ya Mkutano Mkuu wa Mwaka Ujao

ZINGATIO:

1. Mwanahisa anayetaka kuhudhuria mkutano atajigharamia mwenyewe na
anapaswa kuja kwenye mkutano akiwa na cheti cha Hisa/ Taarifa ya Akaunti
inayotolewa na Soko la Hisa (DSE) na kitambulisho chenye picha kwa ajili ya
utambulisho.

2. Mkutano pia utafanyika kwa njia ya mtandao wa zoom anuani ya mkutano
itatumwa kwenye barua pepe au namba ya simu ya Mwanahisa iliyosajiliwa Benki.

TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA KUMINA MOJA
WA MWAKA WA WANAHISA WA MAENDELEO BANKPLC

Hivyo wanahisa wanaopendelea kuhudhuria mkutano huu kwa njia ya mtandao
wa zoom, wawasiliane na Katibu wa Benki kupitia barua pepe: shareholders@
maendeleobank.co.tz au ujumbe wa simu / WhatsApp kupitia +255677 500050
hadi 26 Juni 2025 ili kupata taarifa na muongozo wa namna ya kushiriki kwenye
mkutano huu.

Nakala za vitabu vya Mkutano Mkuu na fomu za uwakilishi zitapatikana Makao
Makuu ya Maendeleo Bank, yaliyopo Luther House, Barabara ya Sokoine, kuanzia
tarehe 19 Juni, 2025, na pia vitabu vitapatikana ukumbini hiyo tarehe 28 Juni
2025.

Mwanahisa anayestahili kuhudhuria Mkutano na ambaye ataona kwamba
hataweza kuhudhuria yeye mwenyewe, anatakiwa kumteua Mwakilishi wake kwa
kujaza fomu za uwakilishi na kuziwasilisha zikiwa zimetiwa saini na kubandikwa
stempu za ushuru za TZS 500 na zifikishwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa
Maendeleo Bank PLC, saa 48 kabla ya tarehe ya Mkutano. Ikiwa Mwanahisa ni
kampuni, fomu ya mwakilishi lazima iwe na lakiri ya kampuni na aje akiwa na cheti
cha Hisa.

Mapendekezo yoyote ya Wanahisa yapelekwe/yatumwe kwa Katibu kupitia barua
pepe shareholders@maendeleobank.co.tz au WhatsApp namba+255677500050
saa 48 kabla ya tarehe ya Mkutano.

KWA AGIZ0 LA BODI
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Angela Mwageni
Katibu wa Bodi
28 Mei 2025




