TAARIFA KWA UMMA

2CB

COMMERCIAL
TANGAZO HILI LIMEIDHINISHWA NA MAMLAKA YA MASOKO YA MITAJI NA DHAMANA (CMSA)
UTOAJI WA HISA ZA UPENDELEO 97,646,913 ZA BENKI YA DCB COMMERCIAL BANK (DCB)

DCB Commercial Bank PLC inatoa taarifa kwa umma kuwa Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana (CMSA),
katika kutekeleza majukumu yake chini ya Sheria ya Masoko ya Mitaji na Dhamana, Sura ya 79 ya Sheria za
Tanzania, imeidhinisha Waraka wa Matarajio wa DCB Commercial Bank Plc kuuza hisa za upendeleo 97,646,913
kwa wanahisa wake kwa bei ya Shilingi 110 kwa kila Hisa.

TAARIFA YA UTOAJI WA HISA ZA UPENDELEO ZA DCB COMMERCIAL BANK:

Muhtasari wa taarifa muhimu kuhusu hisa za upendeleo za DCB Commercial Plc zimewekwa hapa chini:

Mtoaji: DCB Commercial Bank PLC

Bei: Shilingi 110 kwa kila hisa

Idadi ya hisa zinazotolewa: Hisa 97,646,913

Mtaji uliokusudiwa kukusanywa: Shilingi 10,741,160,430

Uwiano wa hisa za upendeleo: Hisa 1 mpya kwa kila hisa 1 iliyopo

Uwekezaji unafanyika kwa njia ya Wanahisa kujaza fomu za maombi zitakazotumwa kwao. Wanahisa
wanashauriwa kusoma waraka wa matarajio na fomu za maombi zitakazotumwa. Waraka wa matarajio
unapatikana kwa njia ya mtandao kupitia tovuti ya DCB Commercial PLC www.dcb.co.tz na kupitia Mshauri
Kiongozi (iTrust Finance Limited): Barua pepe: dcbrightsissue@itrust.co.tz Simu: +255 743 786 236.

Maombi yatakamilishwa kwa kufanya malipo katika akaunti ya DCB Commercial Bank iliyoorodheshwa hapa chini:

Akaunti ya Malipo

| DCB RIGHTS ISSUE COLLECTION ACCOUNT | 22100145 |

TAREHE ZA MATUKIO MUHIMU:

1. | Tarehe ya mwisho kununua Hisa Jumanne, 05 Novemba 2024
2. | Tarehe ya Rekodi ljumaa, 08 Novemba 2024
3. | Usambazaji wa Fomu kwa wanahisa Jumatatu, 11 Novemba 2024
4. | Kufungua Mauzo ya Hisa za Upendeleo Jumatatu, 11 Novemba 2024
5. | Kufunga Mauzo ya Hisa za Upendeleo ljumaa, 6 Desemba 2024
6. | Tangazo la matokeo ya Mauzo ya Hisa Jumatano, 11 Desemba 2024
7. | Wasilisho la Rejesta kwa CSDR Alhamis,12 Desemba 2024
8. | Kuorodheshwa kwa Hisa DSE Jumatano, 18 Desemba 2024

Wawekezaji wanashauriwa kuwasiliana na mawakala wa Soko la Hisa la Dar es Salaam wenye leseni kutoka
Mamlaka ya Masoko, Mitaji na Dhamana (CMSA); wahasibu, wanasheria au washauri wengine wa masuala ya
fedha kwa ushauri elekezi ili kufanya maamuzi sahihi ya uwekezaiji.

Imetolewa na:

Mkurugenzi Mtendaji,

DCB Commercial Bank PLC,
DCB House,

Magomeni Mwembechai,

Plot No. 183, Block R,

Morogoro Road, P.O. Box 19798,
Dar es Salaam, Tanzania.
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