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Soko la Hisa la Dar es Salaam linakusudia kuuza gari kwa
Zabuni, taarifa za gari ni kama zilivo ainishwa hapa chini:-

Namba ya
usajl

Namba ya Mwaka wa

Nock] Modeli Rengi kutengenezwa

Namba ya Chasi | Ukubwa wa Injini| ~InjiniNamba | Mafuta

T195DKJ  [Toyota|  VD5200R Nyeusi 2017 JTMHVO1J604217928 4461 1VD0365327 |  Dieseli

MASHARTI YA ZABUNI

1) Mnunuzi atalipa asilimia 25% ya bei iliyofikiwa na kiasi cha
75% kilichobaki kitalipwa ndani ya siku 14( kumi na nne)
baada ya siku ya dhabuni. Atakayeshindwa kulipia hiyo
asilimia 75% katika muda huo ushindi wake utafutwa na
hatarudishiwa kiasi alichotanguliza na mali hiyo itauzwa
upya tena.

2) Ukaguzi wa magari utafanyika siku ya Jumatatu mpaka
Jumatano, tarehe (10/03/2025 mpaka 12/03/2025),
kuanzia saa 4:00 asubuhi hadi saa 8:00 mchana.

3) Gharama zote pamoja na usafiri, malazi, ukaguzi na
kuhamisha umiliki wa mali ni juu ya mnunuzi mwenyewe.
4) Zabuni zitafunguliwa tarehe 14/03/2025 kuanzia saa 8:00
Mchana eneo la Ofisi ya Mkurugenzi Makao makuu iliyopo

Morocco Square, Dar es Salaam.

Maombi ya zabuni yatumwe kwa njia ya barua pepe hii
gmagombana@dse.co.tz

Wako katika ujenzi wa taifa
SOKO LA HISA LA DAR ES SALAAM
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Peter Situmbeko Nalitolela
MKURUGENZI MKUU
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