HATIFUNGANI YA KIJANI YA MAMLAKA YA MAJI TANGA AMBAYO NI
YA KWANZA KUWAHI KUTOKEA AFRIKA MASHARIKI IMEFANIKIWA
KUKUSANYA 103% YA MAUZO YALIYOTARAJIWA.

Hatifungani ya kijani ya Mamlaka ya Maji Tanga ambayo ni ya Kwanza kuwahi kutokea Afrika Mashariki
imefanikiwa kukusanya asilimia 103% ya mauzo yaliyotarajiwa.

Hatifungani hiyo yenye thamani ya shilingi Bilioni 53.12 ilianza kuuzwa tarehe 22, Februari 2024 na
kufanikiwva kuorodheshwa kwenye soko la hisa Dar es salaam (DSE) leo tarehe 15 Mei,2024

Hatifungani hiyo yenye thamani ya shilingi Bilioni 53.12 ilianza kuuzwa tarehe 22, Februari 2024 na
kufanikiwa kuorodheshwa kwenye soko la hisa Dar es salaam (DSE) leo tarehe 15 Mei, 2024
Tanga UWASA imeweza kuwavutia wawekezaji wa Kimataifa ambapo asilimia 35 ya makusanyo ni
kutoka kwa  wawekezaji wa nje na asilimia 65 ni  wawekezaji wa  ndani
Hatifungani hii sasa itauzwa na fedha zitakazopatikana zitagharamia miundombinu endelevu ya
usambazaji maji na uhifadhi wa Mazingira Tanga.
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