KWAKO MZAZI AU MLEZI WA MTOTO ALIYE CHINI YA UMRI WA MIAKA 18.

SASA DSE HISA KIGANJANI INAKUJA NA AKAUNTI YA MINOR “MTOTO"”..
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Creating Opportuniies Kiganjani

JINSI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA MINOR “MTOTO"
KATIKA MFUMO WA DSE HISA KIGANJANI

@ Hii ni kwa Mzazi, Mlezi au mtu mzima (miaka 18+)
mwenye akaunti ya CDS tayari kupitia mfumo wa DSE Hisa
Kiganjani au yule anayefungua akaunti yake kwa mara
yda kwanza pia anaweza kujumuisha na akaunti ya Minor
“Mtoto” kwa wakati mmoja

Add Minor Account

@ |li kufungua akaunti ya Minor "Mtoto”, ukishaingia kwenye
akaunti yako kwa namba ya Siri basi utaingia mahali
pameandikwa "Profile”

® Ndani ya "Pofile” utashuka chini mpaka utaona kitufe
kimeandikwa "Add Account” maana yake ongeza akaunti

@ Baada ya hapo itakupa dirisha ambalo utaingiza
taarifa za mtoto na mwisho utagusa “Submit” wasilisha

® Baada ya muda mchache utapokea ujumbe (SMS) wenye
CDS mpya ya Minor "Mtoto” na unaweza kurudia hivi
kwa watoto kadhaa

@ |li kuanza kuwekeza kwa niaba ya Minor “Mtoto”, Mzazi,
Mienzi au mtu mzima (miaka 18+) mwenye akaunti ya CDS
ataingia kwenye ukurasa ambapo unaonyesha taarifa
zake CDS pambeni kutakua na mishale miwili. Ukigusa
hapo itakupa mitiririko wa akaunti zote za CDS ulizofungua
basi hapo utachagua akaunti ya mtoto husika na kuweza
kuwekeza kwa niaba yake
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