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Creating Opportunities

Ndugu Wawekezaji,

Ili kuhakikisha mawasiliano na huduma bora, Soko la
Hisa la Dar es Salaam (DSE) linaomba wawekezaji wote
katika makampuni yaliyoorodheshwa katika Soko la Hisa
kuhuisha/kurekebisha taarifa zao katika madaftari ya
wanahisa (share registers).

Kwa Nini Uhuishe / Urekebishe Taarifa Zako?

« lli kuhakikisha usahihi wa taarifa zako.

« |li kupokea taarifa za wakati kuhusu gawio, hatua za
kampuni, na habari za Soko.

« |li kuzingatia miongozo ya kisheria kuhusu taarifa za
wawekezaji.

Ushirikiano wenu ni muhimu sana ili kuimarishe
mawasiliano na kudumisha usalama wa mali zanu za
uwekezaji.

Kwa maswali au msaada wowote, tafadhali wasiliana na
Wakala wako. Orodha ya mawakala waliosajiliwa na Soko
la Hisa inapatikana kwenye tovuti ya Soko ya
www.dse.co.tz
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