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TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU KUANZA RASMI MATUMIZI YA MFUMO MPYA WA HISA KIGANJANI

Soko la Hisa la Dar es Salaam (DSE) linapenda kuwataarifu wawekezaji na umma kwa ujumla
kwamba, kuanzia tarehe 21 Julai 2026, litaanza rasmi awamu ya mpito (Transition Phase)
kuelekea matumizi ya Mfumo Mpya wa Hisa Kiganjani.

Katika kipindi hiki cha mpito, wawekezaji wote wanahimizwa kuanza kutumia mfumo mpya na
kukamilisha uhamaji wao kwa kufuata utaratibu na maelekezo yatakayotolewa rasmi na DSE na
kuendelea na miamala katika mfumo mpya.

Tunapenda pia kuwafahamisha kuwa kuanzia tarehe 1 Agosti 2026, mfumo wa sasa wa Hisa
Kiganjani utasitishwa rasmi, na huduma zote za uwekezaji zitaendelea kutolewa kupitia Mfumo
Mpya wa Hisa Kiganjani pekee.

Ili kuhakikisha unaendelea kupata huduma za uwekezaji bila usumbufu, tunawasihi wawekezaji
wote kukamilisha uhamaji wao ndani ya kipindi cha mpito.

DSE itaendelea kutoa maelekezo na taarifa muhimu kuhusu mchakato huu kupitia tovuti na kurasa
zake rasmi za mawasiliano.

Tunawashukuru wawekezaji wetu kwa ushirikiano wao na kwa kuendelea kuiamini DSE katika
safari ya kuimarisha huduma za uwekezaji kwa kutumia teknolojia za kisasa.

Kwa mawasiliano
Phone: +255758675655

Email: onlinetradingsupport@dse.co.tz
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